Musanya guduro/Yashi Silica/Carbon Mai Aiki/Tace Yashi/Kayan Aikin Tace Ruwa Na Multimedia

Takaitaccen Bayani:

1. Ɗauki mai kula da JKA, wanda shine mai sarrafa kayan aiki da yawa wanda aka haɓaka musamman don tacewa da yawa.Na'urar tana kunshe ne da na'urar sarrafawa ta musamman da na'ura mai saukar ungulu, mai saukin aiki.
2. All-plastic dual-chamber diaphragm bawul: Babban yawan gudu, ƙananan asarar matsa lamba;Ana iya sarrafa shi ta iska da ruwa.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Sabbin fasaha na tsarin tacewa da yawa:
1. Ɗauki mai kula da JKA, wanda shine mai sarrafa kayan aiki da yawa wanda aka haɓaka musamman don tacewa da yawa.Na'urar tana kunshe ne da na'urar sarrafawa ta musamman da na'ura mai saukar ungulu, mai saukin aiki.
2. All-plastic dual-chamber diaphragm bawul: Babban yawan gudu, ƙananan asarar matsa lamba;Ana iya sarrafa shi ta iska da ruwa.
Amfanin tsarin tacewa da yawa:
1. Dace da yashi tacewa, carbon tacewa, kunna alumina tacewa, da sauran related matakai.
2. Ɗauki lokaci / matsa lamba iko bambanta.An sanye da mai sarrafawa tare da mataki.A lokacin wanke-wanke, mai sarrafawa yana fara matakan bisa ga tsarin da aka saita, kuma yana sarrafa budewa da rufe bawuloli na ciki na tsarin ta hanyar matakan, don haka samun ikon sarrafa atomatik na duk aikin dawo da baya.
3. Yana iya gane tsarin kula da ruwa na na'urori masu yawa da ke gudana da baya a lokaci guda (har zuwa na'urorin 9 za a iya haɗa su a cikin jerin).
4. Cikakken aiki ta atomatik, ta amfani da JKA Multi-valve controller.
Shawarar hanyoyin aiki na tsarin tacewa da yawa:

Yanayin Sarrafa Yanayin Aiki Yawan tanki
Aikin tanki guda ɗaya Q 1
Ayyukan tanki guda ɗaya tare da zazzage iska Q 1
Ɗayan da ake amfani da shi, ɗaya jiran aiki D 2
Tankuna biyu suna gudana lokaci guda kuma suna wanke baya a jere E 2
Tankuna da yawa suna gudana lokaci guda kuma suna wanke baya a jere E 3/4/5/6/7/8

Tace Nau'in Mai jarida
● Yashi shine mafi yawan hanyoyin tacewa.Gabaɗaya, yashi mai kyau yana haɗe tare da gadon tallafi na hatsi don cire daskararru da aka dakatar da turbidity.Wanda aka ƙididdige shi a cikin jeri daban-daban, Yashin Aqua mai tsafta za a iya amfani dashi azaman matsakaicin tacewa ko ƙarƙashin gadon kwanciya dangane da girman barbashi da aikace-aikace.
● Tsakuwa yana da siffa mai kamanni sosai wanda ke haɓaka kyakkyawan kwarara har ma da rarrabawa a cikin gadaje masu tallafi.
● Kafofin watsa labaru na Calcite sune mahallin calcium carbonate na musamman don neutralizing acid tare da daidaitattun adadin narkar da ruwa don maganin ruwa.
● Manganese Greensand kafofin watsa labarai ana bi da siliceous abu don magance ruwa dauke da baƙin ƙarfe, manganese da hydrogen sulfide ta hanyar hadawan abu da iskar shaka.
Anthracite ana ba da shawarar azaman matsakaicin tacewa inda ƙarin silica a cikin ruwa ba kyawawa bane kuma yana iya cire turbidity mai sauƙi.Anthracite yawanci ana amfani dashi a aikace-aikacen da ba a so ɗaukar silica.
Ana amfani da matsakaicin carbon da aka kunna don cire ɗanɗano, ƙanshi, gurɓataccen yanayi, da chlorine da kuma amfani da shi a yawancin aikace-aikacen ruwan sha.
ProSand ya dogara ne akan wani ma'adinai da ba kasafai ba.Kaddarorinsa na musamman suna haɓaka aiki da farashin tacewar kafofin watsa labarai.
● Filter AG shine silicon dioxide mara ruwa tare da fa'idodi da yawa don rage abubuwan da aka dakatar.
Ana buƙatar multimedia lokacin da ake buƙatar mafi girman ruwa mai inganci kuma ruwan da ba'a so ya yi ƙanƙanta sosai don cirewa ta daidaitattun kafofin watsa labarai.Ya ƙunshi nau'i-nau'i masu yawa na haɓaka girman hatsi don cire laka kamar ƙananan microns 10.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Rukunin samfuran