Tace Fitar Ruwa ta Baya ta atomatik don Hasumiya mai sanyaya / Ban ruwa / Tsarin Tsabtace Ruwan Teku Pretreatment

Takaitaccen Bayani:

Tsarin tace tsarin diski na jeri biyu:
Naúrar tace diski 3 inch sanye take da bawul ɗin baya na inch 3
Ana iya sanye wannan tsarin tare da adadin raka'o'in tace diski 12 zuwa 24
Matsayin tacewa: 20-200μm
Kayan bututu: PE
Matsin lamba: 2-8 mashaya
Girman bututu: 8-10"
Max.FR: 900m³/h


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Tsarin tace tsarin diski na jeri biyu:
Naúrar tace diski 3 inch sanye take da bawul ɗin baya na inch 3
Ana iya sanye wannan tsarin tare da adadin raka'o'in tace diski 12 zuwa 24
Matsayin tacewa: 20-200μm
Kayan bututu: PE
Matsin lamba: 2-8 mashaya
Girman bututu: 8-10"
Max.FR: 900m³/h
Fasalolin fasaha:
1. Na'urar tacewa tana ɗaukar ƙirar "babu bazara" na musamman, wanda ke da tasirin juriya mai ƙarfi.Ruwan bazara shine maɓalli mai mahimmanci don tabbatar da aiki na fayafai.Ta hanyar kawar da matsi na matsi, buƙatar matsa lamba na baya na matatar diski yana raguwa sosai, yana ceton makamashi.Matsin aiki na baya yana da ƙasa, kuma babu buƙatar na'urar rage matsa lamba, ana iya haɗa shi kai tsaye zuwa ultrafiltration.Wanke baya yana da ƙasa da 0.15mpa, yayin da sauran masana'antun kan kasuwa sune ≥0.28mpa.
2. Dukan injin ɗin an yi shi da filastik, kuma ana welded bututun ta HDPE zafi narke.Wannan yana magance matsalar hana lalata don lalata ruwan teku (maimakon ƙoƙarin hana lalata ta hanyoyi daban-daban).
3. An sanye shi da babban na'urar shan ruwa / ƙura, kowane ɗayan yana sanye take da bawul ɗin ci / ƙura, wanda ke guje wa guduma na ruwa yayin tacewa kuma yana haɓaka yankin tacewa, kuma yana haɓaka tasirin dawowa sosai yayin wankewar baya.A lokaci guda, ja iyo yana da aikin nuni na matsayin aiki.
4. Fitar ta ɗauki kullun kulle kai tsaye tare da zobe na musamman da aka ƙera, wanda aka yi da kayan filastik duka kuma yana da juriya mai ƙarfi.
5. Da wayo ta yin amfani da ƙirar bawul ɗin buoyancy hanya ɗaya, ana amfani da ka'idar buoyancy don rufe bawul ɗin hanya ɗaya yayin wankewar baya, kuma ana yin gyare-gyaren allura tare da sakamako mai kyau na rufewa, kawar da haɗarin aminci na ƙarfe ko samfuran roba.
Tsarin kayan aikin tace:
A. Tace naúrar: ainihin kayan aikin tacewa, yana tsangwama barbashi mafi girma fiye da daidaiton tacewa a cikin ruwan ciyarwa, kuma ana iya dawo dasu ta atomatik.
B. Bututun shiga: bututu don shigar ruwa ciyar.
C. Bututun fitarwa: bututu don fitar da ruwa mai tacewa.
D. Bututun fitar da najasa: bututun najasa don fitar da najasa yayin wanke kayan aiki ta atomatik.
E. Matsayi guda biyu na bawul na hanyoyi uku (bawul na baya): bawul ɗin diaphragm guda uku tare da hanyar canzawa, wanda shine maɓalli na kayan aiki don gane tsarin dawo da atomatik.
F. JFC mai sarrafawa: maɓallin sarrafawa na kayan aikin tacewa (tare da ginanniyar firikwensin matsa lamba).
Tsarin Tace Fitar Fayil Layukan Layi Biyu_00


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana